หน้าหลัก
ITA
LPA
ประกาศจากระบบ e-GP
               
หน้าหลัก

Home
ข้อมูลหน่วยงาน

General
บุคลากร

Personal
ข่าวสาร

News
แผน

Planning
รายงาน

Report
ระเบียบ

Rules
บริการประชาชน

Service
   
 
 
 
เผาถ่านในตอนกลางคืน
 

ร้านค้าติดบ้านจ่าเอเธ นส์ หมู่ 13 บ้านไทยเจริญ ลักลอบเผาถ่านในเวลากลางคืนทำให้เกิดมลพิษ หายใจลำบาก ทำมานานมากแล้ว เคยส่งเรื่องร้องเรียนเทศบาลหลายครั้งก็ยังเฉย สงสัยต้องไปร้องศูนย์ดำรงธรรม เหมือนตั้งใจจะเผาตอนกลางคืน

เขียนโดย   ยคร˜ยณ ยครƒร™ร‹รร™รจ 13

วันที่ 13 พ.ค. 2563 เวลา 22.31 น. [ IP : 223.205.250.147 ]  
 
 

เรียนคุณครูหมู่ 13
   ตามคำร้องเรียนของท่าน ตามกระดานสนทนา นั้น
เทศบาลตำบลหนองบัวแดง ได้ออกดำเนินการตรวจสอบข้อเท็จจริง ในวันที่ 25 พฤษภาคม  2563 เวลา 14.30 น.  พบว่ามีการดำเนินการเผาถ่านจริง จึงได้ชี้แจงปัญหาและให้คำแนะนำ และผู้ถูกร้องเรียนยินดียุติการกระทำดังกล่าว เรียบร้อยแล้ว
จึงเรียนมาเพื่อทราบ


เขียนโดย   ยคร˜ยณ ยกรยงรŠร’ยธร’รƒยณรŠร˜ยขรกร…รรŠร”รจยงรกร‡ยดร…รฉรร ร ยทรˆยบร’ร…ยตร“ยบร…ร‹ยนรยงยบร‘ร‡รกยดยง

วันที่ 2 มิ.ย. 2563 เวลา 09.46 น. [ IP : 101.51.47.156 ]  
 
 

เรียนคุณครูหมู่ 13
       เทศบาลตำบลหนองบัวแดง ได้ออกดำเนินการติดตามผลการแก้ไขปัญหาและให้คำแนะนำของเจ้าพนักงานฯ ในการเผาถ่าน เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน 2563 เวลา 14.20 น. ผู้ถูกร้องเรียนได้ยุติการกระทำดังกล่าว โดยเด็ดขาดแล้ว
       จึงเรียนมาเพื่อทราบ


เขียนโดย   ยคร˜ยณ ยกรยงรŠร’ยธร’รƒยณรŠร˜ยขรกร…รรŠร”รจยงรกร‡ยดร…รฉรร ร ยทรˆยบร’ร…ยตร“ยบร…ร‹ยนรยงยบร‘ร‡รกยดยง

วันที่ 2 มิ.ย. 2563 เวลา 13.07 น. [ IP : 101.51.47.156 ]  
 
     
: รายละเอียด  
 
: แนบไฟล์  
      ขนาดไฟล์ไม่เกิน 2 MB
 
: ชื่อผู้เขียน  
 
 
  กรุณาติ๊กถูก ที่ช่องด้านบนค่ะ
 
 
 
 
  (1)  
 
 
 
 
 
สายตรงนายก
044-872-140 ต่อ19
081-760-4390
รับเรื่องราวร้องเรียน
ร้องทุกข์จากประชาชน
 
  นโยบายเว็บไซต์ | นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล | นโยบายการรักษาความมั่นคงปลอดภัยเว็บไซต์ | แผนผังเว็บไซต์  
  Version ขั้นต่ำของ Browser IE9 / Firefox 3.5 / Chrome / Safari4 / Opera10